Labaran masana'antu

  • Lokacin aikawa: 11-10-2024

    Ana amfani da kalmomin “akwatin abincin rana” da “akwatin abincin rana” sau da yawa don komawa ga kwandon da aka ƙera don ɗaukar abinci, yawanci zuwa makaranta ko aiki. Ko da yake "akwatin abincin rana" shine mafi al'ada, "akwatin abincin rana" ya zama sananne a matsayin bambancin waƙa ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-10-2024

    Ana amfani da akwatunan ɗaukar kaya don ɗaukar kayan abinci ko isar da abinci kuma ana yin su daga abubuwa daban-daban, gami da takarda, filastik da kumfa. Tambaya ta gama gari daga masu amfani ita ce ko waɗannan akwatunan suna da lafiya don zafi a cikin injin microwave ko tanda. Amsar ta dogara da yawa akan kayan akwatin. ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-10-2024

    Katunan ice cream, galibi ana kiransu kwantena ice cream ko tubs ɗin ice cream, mafita ce ta musamman na marufi don adanawa da adana ice cream da sauran kayan zaki daskararre. Waɗannan kwali na yawanci ana yin su daga kayan kamar kwali, filastik, ko haɗin duka biyun, yana tabbatar da sake fasalin samfurin.Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-02-2024

    ** Gabatarwar samfur:** Jakunkuna na takarda bayani ne mai dacewa da muhalli wanda ake amfani dashi sosai a masana'antu daban-daban ciki har da dillali, sabis na abinci da kayan abinci. Ana yin waɗannan jakunkuna daga albarkatu masu sabuntawa kuma galibi ana yin su daga takarda mai inganci mai ɗorewa kuma mai yuwuwa. ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-02-2024

    ** Gabatarwar samfur: ** Akwatin abincin rana akwati ne mai amfani kuma mai amfani wanda aka tsara don jigilar abinci, abubuwan ciye-ciye da abubuwan sha. Akwatunan abincin rana suna samuwa a cikin nau'o'in kayan aiki da suka hada da filastik, bakin karfe da masana'anta masu rufi don saduwa da yawancin bukatun mabukaci. Suna zuwa a wurare daban-daban ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-02-2024

    ** Gabatarwar samfur: ** Ganguna na takarda sabbin abubuwa ne kuma masu dacewa da mahalli da aka tsara don aikace-aikace iri-iri, gami da sabis na abinci, dillali da amfani da masana'antu. Ana yin waɗannan guga ne daga kwali mai inganci, ɗorewa kuma galibi ana shafa su don samar da ɗanɗano...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-02-2024

    Kasuwar kwanon salati tana fuskantar gagarumin sauyi, sakamakon yadda masu amfani suka fi mayar da hankali kan lafiya da dorewa. Yayin da mutane da yawa ke ɗaukar salon rayuwa mai koshin lafiya kuma suna ba da fifiko ga sabo, abinci mai gina jiki, buƙatar kwanon salati ya ƙaru. Waɗannan kwantena masu dacewa suna da mahimmanci ba kawai f ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-02-2024

    Bukatu a cikin kasuwar kofi na miya ta ƙaru sosai a cikin 'yan shekarun nan, sakamakon canje-canjen zaɓin mabukaci da yanayin salon rayuwa. Yayin da mutane da yawa ke neman dacewa, zaɓin abinci mai lafiya, kofuna na miya sun zama zaɓin da aka fi so don amfani a gida da kuma kan tafiya. An tsara don riƙe v...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-20-2020

    Gabaɗaya magana, samfur na iya samun fakiti da yawa. Jakar man goge baki da ke ɗauke da man goge baki sau da yawa tana da kwali a waje, kuma a ajiye akwatin kwali a wajen kwalin don jigilar kaya da sarrafa su. Marufi da bugu gabaɗaya suna da ayyuka daban-daban guda huɗu. A yau, editan...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-20-2020

    Jakar marufi tana da sauƙin ɗauka kuma ana iya amfani da ita don ɗaukar abubuwa. Kayayyakin samarwa daban-daban, kamar takarda kraft, farin kwali, yadudduka marasa saka, da sauransu. Shin kun san takamaiman rarrabuwa na jakar hannu? 1. Promotional marufi jakunkuna An tsara jakunkuna na tallatawa ta hanyar p ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-20-2020

    Ana magana da Marufi na samfur zuwa kwalaye, kwalaye, jakunkuna, blisters, abubuwan da aka saka, lambobi da alamomi da sauransu. Bayan aikin kariyar, samfurin pa...Kara karantawa»